



FOMU NO.

معهد شيخ الإسلام ابن تيمية للحلقات العلمية
MA'AHAD SHEIKHIL ISLAM IBN TAYMIYYAH
FOMU YA UHAKIKI

1. TAARIFA BINAFSI.

Jina Kamili :	
Jina Maarufu :	
Jinsia:	
Uraia:	

2. TAARIFA ZA MASOMO.

Namba ya usajili :	
Mkondo :	
Kitengo :	
Mustawa katika mwaka uliotangulia :	
Idadi ya watu walio chini ya familia yako:	1. 2. 3. 4. 5.
Waliotoka chini ya usimamizi wako:	1. 2.

3. MALIPO.

Kiasi cha Ada aliyolipa :	
Kiasi cha Ada kilichobaki :	
Sahihi ya mwanafunzi :	

KWA MATUMIZI YA OFISI TU.
4. USAILI.

Jina la sheikh/ ustadh :	
Mustawa :	
Sahihi :	Tarehe :

5. USAJILI.

Jina la msajili :	
Maelezo ya msimamizi wa idara :	
Sahihi :	Tarehe :

Tafadhali kabla ya kujaza fomu hii hakikisha kuwa unasoma vipengele vyote vizuri na unajaza sehemu zote zinazohitajika na kwa wanafunzi wakubwa waambatanishe na nakala ya kitambulisho cha taifa.